Ƙungiyar dattawan arewa ta nuna damuwa game da zargin cewa wasu ƴan siyasa sun duƙufa wajen sayen katunan zaɓe daga hannun alumma

Ƙungiyar tace sayar da katin zaɓen yana da hatsari sosai, sakamakon yadda zai iya cutarda yankin. Dr Hakeem Baba Ahmed shi ne kakakin ƙungiyar kuma…

View More Ƙungiyar dattawan arewa ta nuna damuwa game da zargin cewa wasu ƴan siyasa sun duƙufa wajen sayen katunan zaɓe daga hannun alumma

INEC ta gargadi ’yan takara da ma jam’iyyu da kada su kuskura su karbi ko su bayar da gudunmawar da ta wuce ta Naira miliyan 50 a zaben 2023

Hukumar Zabe ta Kasa (INEC) ta gargadi ’yan takara da ma jam’iyyu da kada su kuskura su karbi ko su bayar da gudunmawar da ta…

View More INEC ta gargadi ’yan takara da ma jam’iyyu da kada su kuskura su karbi ko su bayar da gudunmawar da ta wuce ta Naira miliyan 50 a zaben 2023